นักเรียนโรงเรียนศรีวิลวิทยาได้เข้าร่วมประกวดวงดนตรีสตริง ประจำปี 2566วันเยาวชนแห่งชาติ “ร่วมแรงแข่งข้นช่วยกันพัฒนาใผ่หาสันติ” และได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 กิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้นโดยเทศบาลนครอุดรธานี กันยายน 29, 2023 admin แนะแนวเรื่อง Previous Postนายปราโมทย์ ดำเพชรดี ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีวิโลวิทยาพร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูและนักเรียนโรงเรียนศรีวโลวิทยาร่วมพิธีเปิดกิจการมหกรรมรวมพล TO BE NUMBER ONEโดยได้รับเกียรติจากนายวรวุฒิ จันทร์สว่างNext Postนางณหฤทัย สิทธิจักร รองผู้อำนวยการโรงเรียนพร้อมด้วยนายสุรศักดิ์ พ่อโคตรนางสาวสุปราณี ภูมิมิตรและนักเรียนโรงเรียนศรีวิไลวิทยา เข้าร่วมรับโล่รางวัลชนะเลิศและรองชนะเลิศอันดับ 1การแข่งข้นการประกวดสื่อวิดีโอ “อย น้อยวัยใส ใส่ใจอุ่านฉลากโภชนาการ”